Gweithrediadau

Categori

Y gwahaniaeth rhwng diwygiadau o "ApiauiOS Cymraeg"

Oddi ar Hedyn

(Pa apiau Cymraeg, neu gydag elfen o’r Gymraeg, sy’n bodoli rŵan hyn. Dyma’r rhai ar gyfer Apple iOS rydym ni wedi ffeindio hyd yn hyn.)
 
(Yn ailgyfeirio at Apiau iOS Cymraeg)
 
Llinell 1: Llinell 1:
Pa apiau Cymraeg, neu gydag elfen o’r Gymraeg, sy’n bodoli rŵan hyn. Dyma’r rhai ar gyfer Apple iOS rydym ni wedi ffeindio hyd yn hyn.
+
#REDIRECT [[Apiau iOS Cymraeg]]
Roedd yna 176 ohonyn nhw pan gyfrodd Gareth Morlais ar 12/09/2014.
 
Os wyddoch chi am ragor, gallwch chi eu hychwanegu yma
 
 
 
Dydyn ni ddim yn honni mai dyma pob app Cymraeg. Os ychych chi am ddosbarthu'r rhestr, gwell gwneud mwy o waith ymchwil er mwyn
 
* gwneud yn siŵr fod yr app yn safonol
 
* dangos os mai iPhone, iPad neu i’r ddau mae’r ap
 
* nodi cost yr apiau
 
 
 
Buasai rhestr o apps Cymraeg ar Android a WindowsMobile yn help hefyd.....
 
 
 
 
 
 
 
Enw - Cwmni - URL
 
 
 
Linear Clock A T McMillan https://itunes.apple.com/gb/app/linear-clock/id451373221
 
 
 
Cwrs Sylfaen - Welsh Foundation Level Aber Trading Limited https://itunes.apple.com/gb/app/cwrs-sylfaen-welsh-foundation/id547298785
 
 
 
Cwrs Mynediad - Welsh for Beginners Aber Trading Limited https://itunes.apple.com/gb/app/cwrs-mynediad-welsh-for-beginners/id395148889
 
 
 
Start Welsh AberProgs https://itunes.apple.com/gb/app/start-welsh/id329766985
 
 
 
Welsh Lessons AberProgs https://itunes.apple.com/gb/app/welsh-lessons/id324107879
 
 
 
Cymraeg i'r Teulu AberProgs https://itunes.apple.com/gb/app/cymraeg-ir-teulu/id850702900
 
 
 
Geirfa Eisteddfod AberProgs https://itunes.apple.com/gb/app/geirfa-eisteddfod/id895258727
 
 
 
Aberystwyth Town Walk AberProgs https://itunes.apple.com/gb/app/aberystwyth-town-walk/id636519985
 
 
 
Aberaeron Town Walk AberProgs https://itunes.apple.com/gb/app/aberaeron-town-walk/id602985426
 
 
 
Castell Caerdydd – Y Daith Swyddogol Acoustiguide Ltd. https://itunes.apple.com/gb/app/castell-caerdydd-y-daith-swyddogol/id825533219
 
 
 
SaySomethingInWelsh Andrew Whaley https://itunes.apple.com/gb/app/saysomethinginwelsh/id590241832
 
 
 
Gower AppCraft Ltd https://itunes.apple.com/gb/app/gower/id442376869
 
 
 
Dewi Sant Applingua Ltd https://itunes.apple.com/gb/app/dewi-sant/id828032756
 
 
 
Rhondda Cynon Taf Heritage Trails Audio Trails Limited https://itunes.apple.com/gb/app/rhondda-cynon-taf-heritage/id531308999
 
 
 
Babog Baby BábógBaby Limited https://itunes.apple.com/gb/app/babog-baby/id422489123
 
 
 
Dr Barnacles and the Bogey Blues Barnacles Inc https://itunes.apple.com/gb/app/dr-barnacles-bogey-blues/id353790632
 
 
 
Dr Barnacles and the Baldy Bother Barnacles Inc https://itunes.apple.com/gb/app/dr-barnacles-baldy-bother/id376566812
 
 
 
Storini Behaviour https://itunes.apple.com/gb/app/storini/id756940546
 
 
 
Rhifau Big Click https://itunes.apple.com/gb/app/rhifau/id823614890
 
 
 
Llawysgrifen Big Click https://itunes.apple.com/gb/app/llawysgrifen/id835976198
 
 
 
Llythrennau Big Click https://itunes.apple.com/gb/app/llythrennau/id838931462
 
 
 
Celyn a Penri yn Gwisgo Big Click https://itunes.apple.com/gb/app/celyn-a-penri-yn-gwisgo-lan/id909258207
 
 
 
Voice Translator - On the Fly Translation Brisio Innovations Inc. https://itunes.apple.com/gb/app/voice-translator-on-fly-translation/id530830175
 
 
 
Attack Kumquat HD Broadsword Publishing Limited https://itunes.apple.com/gb/app/attack-kumquat-hd/id401145390
 
 
 
Easy read social care code Care Council for Wales https://itunes.apple.com/gb/app/easy-read-social-care-code/id662755065
 
 
 
Dementia care Care Council for Wales https://itunes.apple.com/gb/app/dementia-care/id669061587
 
 
 
Social Care Workers Code Care Council for Wales https://itunes.apple.com/gb/app/social-care-workers-code/id526669548
 
 
 
Social Care Induction Framework Care Council for Wales https://itunes.apple.com/gb/app/social-care-induction-framework/id662766460
 
 
 
Safeguarding – test your knowledge Care Council for Wales https://itunes.apple.com/gb/app/safeguarding-test-your-knowledge/id884151941
 
 
 
Effective supervision Care Council for Wales https://itunes.apple.com/gb/app/effective-supervision/id663803248
 
 
 
NOS for social work Care Council for Wales https://itunes.apple.com/gb/app/nos-for-social-work/id803165931
 
 
 
Early years recruitment guide Care Council for Wales https://itunes.apple.com/gb/app/early-years-recruitment-guide/id756963987
 
 
 
GCSE Welsh (2nd Language) Short Course Revision App CDSM Interactive Solutions Ltd https://itunes.apple.com/gb/app/gcse-welsh-2nd-language-short/id681743508
 
 
 
Sion Corn Yn Ffonio Celtel Ltd. https://itunes.apple.com/gb/app/sion-corn-yn-ffonio/id484941381
 
 
 
Zip World Celtel Ltd. https://itunes.apple.com/gb/app/zip-world/id725195125
 
 
 
Cacen Gri Celtel Ltd. https://itunes.apple.com/gb/app/cacen-gri/id705774171
 
 
 
Inigo Jones Celtel Ltd. https://itunes.apple.com/gb/app/inigo-jones/id706044101
 
 
 
Caws Cymru Celtel Ltd. https://itunes.apple.com/gb/app/caws-cymru/id725214996
 
 
 
Cadair Compass Celtel Ltd. https://itunes.apple.com/gb/app/cadair-compass/id698223610
 
 
 
Croeso i'r Gymraeg Celtel Ltd. https://itunes.apple.com/gb/app/croeso-ir-gymraeg/id725215073
 
 
 
Croeso i'r Gymraeg Celtel Ltd. https://itunes.apple.com/gb/app/croeso-ir-gymraeg/id725215073
 
 
 
Babi Bach Cymraeg Christopher Rees https://itunes.apple.com/gb/app/babi-bach-cymraeg/id688457365
 
 
 
Welsh<>English Dictionary Codore https://itunes.apple.com/gb/app/welsh-english-dictionary/id897517829
 
 
 
Mwnci Bach Cube Interactive https://itunes.apple.com/gb/app/mwnci-bach/id666878175
 
 
 
Tref a Tryst Cube Interactive https://itunes.apple.com/gb/app/tref-a-tryst/id726985843
 
 
 
Rapsgaliwn Cube Interactive https://itunes.apple.com/gb/app/rapsgaliwn/id483590908
 
 
 
Cyw - Y Gofod Cube Interactive https://itunes.apple.com/gb/app/cyw-y-gofod/id584787918
 
 
 
Cyw - O Dan y Dŵr Cube Interactive https://itunes.apple.com/gb/app/cyw-o-dan-y-dwr/id589415891
 
 
 
Cyw - Amser Bwyd Bolgi Cube Interactive https://itunes.apple.com/gb/app/cyw-amser-bwyd-bolgi/id503133792
 
 
 
Cyw - Y Fferm Cube Interactive https://itunes.apple.com/gb/app/cyw-y-fferm/id554619357
 
 
 
Cyw - Band Cyw Cube Interactive https://itunes.apple.com/gb/app/cyw-band-cyw/id554619086
 
 
 
Madron 05 Cube Interactive https://itunes.apple.com/gb/app/madron-05/id869478119
 
 
 
Madron 01/02 Cube Interactive https://itunes.apple.com/gb/app/madron-01-02/id869422437
 
 
 
Ap Tag Cube Interactive https://itunes.apple.com/gb/app/ap-tag/id712282694
 
 
 
Madron 04 Cube Interactive https://itunes.apple.com/gb/app/madron-04/id869475884
 
 
 
Madron 03 Cube Interactive https://itunes.apple.com/gb/app/madron-03/id869471694
 
 
 
Zero to Hero / O Ddim i Ddisglair Cube Interactive https://itunes.apple.com/gb/app/zero-to-hero-o-ddim-i-ddisglair/id600493475
 
 
 
Byti Cube Interactive https://itunes.apple.com/gb/app/byti/id422613779
 
 
 
Tref a Tryst Cube Interactive https://itunes.apple.com/gb/app/tref-a-tryst/id726985843
 
 
 
Glwp Cube Interactive https://itunes.apple.com/gb/app/glwp/id439501023
 
 
 
Ben Dant Cube Interactive https://itunes.apple.com/gb/app/ben-dant/id806245805
 
 
 
Stwnsh Cube Interactive https://itunes.apple.com/gb/app/stwnsh/id530100339
 
 
 
S4C - Ludus Cube Interactive https://itunes.apple.com/gb/app/s4c-ludus/id862476744
 
 
 
Cyfri gyda Cyw Cube Interactive https://itunes.apple.com/gb/app/cyfri-gyda-cyw/id853800131
 
 
 
Mwnci Bach Cube Interactive https://itunes.apple.com/gb/app/mwnci-bach/id666878175
 
 
 
Cyw a'r Wyddor Cube Interactive https://itunes.apple.com/gb/app/cyw-ar-wyddor/id643054131
 
 
 
Llanargollen Cwmni Da https://itunes.apple.com/gb/app/llanargollen/id781897182
 
 
 
Coleg Menai Cwmni Da https://itunes.apple.com/gb/app/coleg-menai/id883143582
 
 
 
Papur Dre Cwmni Da https://itunes.apple.com/gb/app/papur-dre/id598582601
 
 
 
Llefydd Sanctaidd Cwmni Da https://itunes.apple.com/gb/app/llefydd-sanctaidd/id602282792
 
 
 
Dysgu'r Wyddor Cymraeg for Kids https://itunes.apple.com/gb/app/cymraeg-for-kids/id897836894
 
 
 
Cylchgronau Cymru Cyngor Llyfrau Cymru - Welsh Books Council https://itunes.apple.com/gb/app/cylchgronau-cymru/id734367021
 
 
 
Llyfrau Cymru Cyngor Llyfrau Cymru - Welsh Books Council https://itunes.apple.com/gb/app/llyfrau-cymru/id667434275
 
 
 
Rhyl and Prestatyn Official Visitor Guide Dave Jewell https://itunes.apple.com/gb/app/rhyl-prestatyn-official-visitor/id622368223
 
 
 
Machynlleth Comedy Festival Devfusion https://itunes.apple.com/gb/app/machynlleth-comedy-festival/id629576988
 
 
 
Daoulagad Celteg Dmitri Hrapof https://itunes.apple.com/gb/app/daoulagad-celteg/id517757489
 
 
 
Daoulagad Dmitri Hrapof https://itunes.apple.com/gb/app/daoulagad/id559044169
 
 
 
Multi Lang Dictionary and Translator + Text to Speech with English Spanish Chinese French German Korean Russian and more! Dynotes Mobile Technology LTD. https://itunes.apple.com/gb/app/multi-lang-dictionary-translator/id349039721
 
 
 
Human Calculator: Cymraeg Eatoni https://itunes.apple.com/gb/app/human-calculator-cymraeg/id850276302
 
 
 
South Wales Fire & Rescue Service Eugein https://itunes.apple.com/gb/app/south-wales-fire-rescue-service/id459417012
 
 
 
uTalk Welsh EuroTalk https://itunes.apple.com/gb/app/utalk-welsh/id336897989
 
 
 
Facebook Facebook Inc https://itunes.apple.com/gb/app/facebook/id284882215
 
 
 
App Iechyd Da Fi a Fo Ltd https://itunes.apple.com/gb/app/app-iechyd-da/id470860614
 
 
 
The Funny Fair Flitwits Ltd https://itunes.apple.com/gb/app/the-funny-fair/id815547838
 
 
 
A Ferry to Airy Flitwits Ltd https://itunes.apple.com/gb/app/a-ferry-to-airy/id798598364
 
 
 
A Shine Show Shock Flitwits Ltd https://itunes.apple.com/gb/app/a-shine-show-shock/id811207311
 
 
 
Cymru ForestXplorer Wales Forestry Commission Wales https://itunes.apple.com/gb/app/cymru-forestxplorer-wales/id512940371
 
 
 
Gofalu Trwy’r Gymraeg Galactig https://itunes.apple.com/gb/app/gofalu-trwyr-gymraeg/id668425270
 
 
 
ap Gwilym Galactig https://itunes.apple.com/gb/app/ap-gwilym/id547207210
 
 
 
Wmff! Galactig https://itunes.apple.com/gb/app/wmff!/id565954774
 
 
 
Adolygu - Revision Galactig https://itunes.apple.com/gb/app/adolygu-revision/id900110539
 
 
 
Sibrwd Galactig (dim yn fyw eto)
 
 
 
Fostering Adventures | Maethu Anturiaethau Galactig https://itunes.apple.com/gb/app/fostering-adventures-maethu/id815668242
 
 
 
Ymweld â Môn Geosho https://itunes.apple.com/gb/app/ymweld-a-mon/id771739384
 
 
 
Llwybrau Llŷn Walks Geosho https://itunes.apple.com/gb/app/llwybrau-llyn-walks/id850411657
 
 
 
Portmeirion Walks Geosho https://itunes.apple.com/gb/app/portmeirion-walks/id834410628
 
 
 
Llanidloes Great War Town Trail Geosho https://itunes.apple.com/gb/app/llanidloes-great-war-town/id897855139
 
 
 
ap wcw: Rwdlan Golwg Cyf https://itunes.apple.com/gb/app/ap-wcw-rwdlan/id632586253
 
 
 
ap Golwg Golwg Cyf https://itunes.apple.com/gb/app/ap-golwg/id486852547
 
 
 
Google Translate Google, Inc. https://itunes.apple.com/gb/app/google-translate/id414706506
 
 
 
Cerrig Peryg Griffilms https://itunes.apple.com/gb/app/cerrig-peryg/id413056077
 
 
 
NiDiNi Griffilms https://itunes.apple.com/gb/app/nidini/id587902532
 
 
 
Digwyddiadur Gweirydd Ioan Davies https://itunes.apple.com/gb/app/digwyddiadur/id785375733
 
 
 
HelloTalk Speak & Learn Languages - Study English, Chinese Mandarin Pinyin, Japanese, Korean, German, Spanish Free. HELLOTALK FOREIGN LANGUAGE EXCHANGE LEARNING TALK CHAT APP https://itunes.apple.com/gb/app/hellotalk-speak-learn-languages/id557130558
 
 
 
HMRC HMRC https://itunes.apple.com/gb/app/hmrc/id514561561
 
 
 
Ap Baw Cŵn Sir y Fflint ICE https://itunes.apple.com/gb/app/ap-baw-cwn-sir-y-fflint/id550991517
 
 
 
Welsh Verbs HD (Verb, Conjugations, LearnBots™ and Pronunciation by a Native Speaker!) iEdutainments https://itunes.apple.com/gb/app/welsh-verbs-hd-verb-conjugations/id496203809
 
 
 
Grow-Story-Grow in2 App Development https://itunes.apple.com/gb/app/grow-story-grow/id881897675
 
 
 
Multilingual dictionary : Around the world in 180 languages Jérôme Goursau https://itunes.apple.com/gb/app/multilingual-dictionary-around/id538731369
 
 
 
Speak the languages of the Celtic regions: Welsh, Scottish Gaelic, Irish Gaelic, Breton, Galician Jérôme Goursau https://itunes.apple.com/gb/app/speak-languages-celtic-regions/id871152828
 
 
 
Vocabulary Trainer Joseph Tsui https://itunes.apple.com/gb/app/vocabulary-trainer/id436103462
 
 
 
WebNotesLite Joseph Tsui https://itunes.apple.com/gb/app/webnoteslite/id439559532
 
 
 
English Welsh Translator with Voice Kejian Jin https://itunes.apple.com/gb/app/english-welsh-translator-voice/id329507289
 
 
 
Welsh for Beginners Living Data Ltd https://itunes.apple.com/gb/app/welsh-for-beginners/id511714477
 
 
 
DragonSongs Living Data Ltd https://itunes.apple.com/gb/app/dragonsongs/id548579788
 
 
 
Llwybr Rhufeinig Cymraeg Living Data Ltd https://itunes.apple.com/gb/app/llwybr-rhufeinig-cymraeg/id674200455
 
 
 
BBC Cymru Fyw Media Applications Technologies Limited https://itunes.apple.com/gb/app/bbc-cymru-fyw/id900010506
 
 
 
Fy Ardal Moilin Cyf https://itunes.apple.com/gb/app/fy-ardal/id850267837
 
 
 
Heolydd Heddwch Moilin Cyf https://itunes.apple.com/gb/app/heolydd-heddwch/id804661378
 
 
 
Horizons guide to WOMEX Moilin Cyf https://itunes.apple.com/gb/app/horizons-guide-to-womex/id718530516
 
 
 
Eisteddfod Yr Urdd Moilin Cyf https://itunes.apple.com/gb/app/eisteddfod-yr-urdd/id646685461
 
 
 
Royal Welsh Show - Sioe Frenhinol Cymru Moilin Cyf https://itunes.apple.com/gb/app/royal-welsh-show-sioe-frenhinol/id669453236
 
 
 
Tafwyl Moilin Cyf https://itunes.apple.com/gb/app/tafwyl/id892879495
 
 
 
Eisteddfod Llangollen Moilin Cyf https://itunes.apple.com/gb/app/eisteddfod-llangollen/id891422681
 
 
 
Offline English Welsh Dictionary movin'App https://itunes.apple.com/gb/app/offline-english-welsh-dictionary/id667949940
 
 
 
Study Welsh Words - Memorize Welsh Language Vocabulary Paul Capelli https://itunes.apple.com/gb/app/study-welsh-words-memorize/id545024021
 
 
 
Welsh 4 Kids - Colours & Shapes Paul Cooper https://itunes.apple.com/gb/app/welsh-4-kids-colours-shapes/id851880017
 
 
 
Welsh Learning for Kids - Animals Paul Cooper https://itunes.apple.com/gb/app/welsh-learning-for-kids-animals/id827972947
 
 
 
American Interior Penguin Books https://itunes.apple.com/gb/app/american-interior/id857802114
 
 
 
English-Welsh dictionary Petr Homola https://itunes.apple.com/gb/app/english-welsh-dictionary/id290184762
 
 
 
Language Translator Piet Jonas https://itunes.apple.com/gb/app/language-translator/id293740930
 
 
 
Geiriau Gwyllt Pixel Knights https://itunes.apple.com/gb/app/geiriau-gwyllt/id868878016
 
 
 
Anipeiliaid (Stackimals) Pixel Knights https://itunes.apple.com/gb/app/anipeiliaid-stackimals/id556344926
 
 
 
Gwent Police Police and Crime Commissioner for Gwent https://itunes.apple.com/gb/app/gwent-police/id582654273
 
 
 
Ap Geiriaduron Prifysgol Bangor University https://itunes.apple.com/gb/app/ap-geiriaduron/id570171569
 
 
 
Enwau Cymru - Welsh Place-names Prifysgol Bangor University https://itunes.apple.com/gb/app/enwau-cymru-welsh-place-names/id586630059
 
 
 
Termiadur Addysg Prifysgol Bangor University https://itunes.apple.com/gb/app/termiadur-addysg/id575134497
 
 
 
TILTCymru Prifysgol Bangor University https://itunes.apple.com/gb/app/tiltcymru/id902375166
 
 
 
Palaruo Prifysgol Bangor University https://itunes.apple.com/gb/app/paldaruo/id840185808
 
 
 
Traveline Cymru PTI Cymru Ltd https://itunes.apple.com/gb/app/traveline-cymru/id444940482
 
 
 
Traveline Cymru PTI Cymru Ltd https://itunes.apple.com/gb/app/traveline-cymru/id444940482
 
 
 
Ride N. Wales Rachel Simpson https://itunes.apple.com/gb/app/ride-n.-wales/id589808028
 
 
 
Gwylltio Rantmedia Limited https://itunes.apple.com/gb/app/gwylltio/id648285776
 
 
 
Ffion Rantmedia Limited https://itunes.apple.com/gb/app/ffion/id692117377
 
 
 
S4C Clic S4C https://itunes.apple.com/gb/app/s4c-clic/id423550416
 
 
 
TableTop Translator SayHi https://itunes.apple.com/gb/app/tabletop-translator/id576422798
 
 
 
SayHi Translate SayHi https://itunes.apple.com/gb/app/sayhi-translate/id437818260
 
 
 
TableTop Translator SayHi https://itunes.apple.com/gb/app/tabletop-translator/id576422798
 
 
 
Trails Cymru Sequence https://itunes.apple.com/gb/app/trails-cymru/id378788611
 
 
 
Enjoy Snowdonia – Mwynhau Eryri Snowdonia National Park Authority https://itunes.apple.com/gb/app/enjoy-snowdonia-mwynhau-eryri/id445357614
 
 
 
Translator with Speech (Free) Sparkling Apps BV https://itunes.apple.com/gb/app/translator-with-speech-free/id392264578
 
 
 
St John Wales First Aid St John Cymru Wales https://itunes.apple.com/gb/app/st-john-wales-first-aid/id668537817
 
 
 
Welsh Calendar Stuart Woolley https://itunes.apple.com/gb/app/welsh-calendar/id452266715
 
 
 
Welsh Proverbs Stuart Woolley https://itunes.apple.com/gb/app/welsh-proverbs/id441908806
 
 
 
Dyfed-Powys Police Tantrwm Limited https://itunes.apple.com/gb/app/dyfed-powys-police/id642870982
 
 
 
Safle Swyddi Telemat https://itunes.apple.com/gb/app/safle-swyddi/id430702572
 
 
 
S4C Cant o Blant Tinopolis https://itunes.apple.com/gb/app/s4c-cant-o-blant/id635950860
 
 
 
Tywydd S4C Weather Tinopolis https://itunes.apple.com/gb/app/tywydd-s4c-weather/id448951274
 
 
 
Mrs Sprat Next Doors Cat Wales Interactive Ltd. https://itunes.apple.com/gb/app/mrs-sprat-next-doors-cat/id683191850?mt=12
 
 
 
Mr Tiger the House Spider - Animoolz Wales Interactive Ltd. https://itunes.apple.com/gb/app/mr-tiger-house-spider-animoolz/id643721105
 
 
 
Miss Giraffe the Farmers Calf - Animoolz Wales Interactive Ltd. https://itunes.apple.com/gb/app/miss-giraffe-farmers-calf/id643718700
 
 
 
Mr Frog the Neighbours Dog Wales Interactive Ltd. https://itunes.apple.com/gb/app/mr-frog-the-neighbours-dog/id498941156
 
 
 
Mrs Doe the Local Crow - Animoolz Wales Interactive Ltd. https://itunes.apple.com/gb/app/mrs-doe-local-crow-animoolz/id643717177
 
 
 
Conwy Castle & Town Walls Welsh Government https://itunes.apple.com/gb/app/conwy-castle-town-walls/id551679465
 
 
 
Denbigh Castle & Town Walls Welsh Government https://itunes.apple.com/gb/app/denbigh-castle-town-walls/id551666770
 
 
 
Cadw Welsh Government https://itunes.apple.com/gb/app/cadw/id551622593
 
 
 
Traffic Wales Traffig Cymru Welsh Government https://itunes.apple.com/gb/app/traffic-wales-traffig-cymru/id526123711
 
 
 
Choose Well Wales | Dewis Doeth Cymru Welsh Government https://itunes.apple.com/gb/app/choose-well-wales-dewis-doeth/id589409367
 
 
 
Our Rights - Wales Welsh Government https://itunes.apple.com/gb/app/our-rights-wales/id634918433
 
 
 
Autistic Spectrum Disorder Planning Assistant Welsh Local Government Association https://itunes.apple.com/gb/app/autistic-spectrum-disorder/id537240054
 
 
 
Chwilotydd Cyrsiau Y Coleg Cymraeg Cenedlaethol https://itunes.apple.com/gb/app/chwilotydd-cyrsiau-y-coleg/id853806221
 
 
 
Prosbectws Y Coleg Cymraeg Cenedlaethol https://itunes.apple.com/gb/app/prosbectws/id708196524
 
 
 
iPronunciation FREE - 60+ languages Translation for Google VS. Bing Yuan Tian https://itunes.apple.com/gb/app/ipronunciation-free-60+-languages/id345780733
 
 
 
The Wayfarers Walks Hikes Adventures YUDU Media https://itunes.apple.com/gb/app/wayfarers-walks-hikes-adventures/id407945255
 
 
 
YUDU Media YUDU Media https://itunes.apple.com/gb/app/yudu-media/id376515468
 
 
 
Simple Translator (Voice and Transliteration) 素素应用 https://itunes.apple.com/gb/app/simple-translator-voice-transliteration/id358517990
 

Y diwygiad cyfredol, am 21:41, 14 Medi 2014

Ailgyfeirio i:

Ar hyn o bryd nid oes unrhyw erthyglau na ffeiliau yn y categori hwn.